Thủy Tiên_Thần Dâm(400k) - full dịch vụ, thổi kèn, liếm đít, vét máng 69, kêu rên chuẩn đét

Thảo luận trong 'Hàng Treo Bím' bắt đầu bởi ngáo88, 1/1/18.

1. ngáo88

ngáo88

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Tình hình là sáng nay ngồi nhà buồn quá chẳng biết làm gì lang thang đường phố một mình rỗi bỗng nhiên lại thèm được bóp vú mới chết chứ. đi ngoài đường nhìn mấy em ngực cứ tấn công tưng tưng lên chân tay lại thè thuồng.
    Nghĩ đến vậy là cứ chạy hết cả dãi dớt vì thèm thuồng chân tay cứ cuồng hết cả nên móc con điện thoại sờ vuốt phôn ra tìm kiếm mấy em dâm đãng, nhớ ngay ra 1 em hàng mới cứng được thằng em share cho, sướng quá gọi luôn. Nghe thằng em kể lể rằng em này dâm đến nỗi mà anh chịu đc 10’ thì em bái phục.Vào tới nhà nghỉ 1 tay cầm đt tay kia lấy chìa khóa phòng xong cái là sốt sắng vừa đi vừa nhắn tin số phòng cho em nó ngay, cái cảm giác cứ hồi hộp rồi 2 phút sau em nó nhắn lại anh chờ em chút em qua liền. thế là vác trym đi tắm cái đã trong khi chờ em nó, tắm chưa xong thì đã thấy em nó gõ cửa vậy là cứ tông ngồng chạy ra mở cửa.

Bước vào phòng là 1 em có chiều cao vừa vặn nhưng dâm thì đố ai bằng đc, khuôn mặt khá ku te. thê là myh đè em lên dường lột quần áo luôn

Sau đó em vật mình lại BJ phải nói là khoản làm tình em này rất được đấy làm thằng ku em trớ mẹ mất hu hu tiếc quá,đúng như thằng em mình kể lại thế là quay ra dửa dáy rồi lại về giường lằm ôm ấp em nó 1 hồi lâu sau đó rồi thấy cái cu nó cứng nên là bảo em nó là anh chiến shot 2 nhé em nó ok thế là đóng bao chiến luôn

Đánh Giá Cá Nhân:
    Face: có nét duyên nhưng mặt có nét dâm nhiều hơn.nhất là khi em nó phê hay lúc say sưa bj nhìn kích thích chỉ muốn đâm phát nào cũng lút cán cho em há miệng ra thở dốc và rên xiết
    Body:
    V1: 7 điểm: vú to thích hợp với bác nào tay to thích bóp vú.cứ chén em nó sướng là em nó tự cho tay các bác lên bóp để em nó sướng
    V2: 8 điểm: eo ót mỏng manh k có mỡ
    V3: 8 điểm: mông to tròn doggy cứ phải goị là ngất ngây con gà tây
    Bím: 9 điểm: thơm, k có cavat, vạch ra đúng hình con bướm, nước nôi lúc nào cũng tràn trề, vét rất sướng.
    - Tổng thể: 9.25 làm tròn thành 9.5 điểm: Vếu to, đít bự là điểm mạnh, cộng thêm quả bím lúc nào cũng nhoe nhoét nước mà không cần phải vét, nhiêu đó thôi đã đủ làm anh em ngây ngất rồi
    - Thái độ: luôn nhẹ nhàng vui vẻ với khách, phục vụ khách với tất cả sự yêu nghề mà em nó muốn cống hiến. ai đã gặp em nó chắc chắc về sẽ bị ấn tượng với cách phục vụ của em nó
    -Service: 9/10 chăm chỉ như con ong cần mẫn với tiêu chi khách hàng vui là niềm vui của em nó.

Thông tin:

Nghệ Danh: Thủy Tiên
    SN:1996
    SDT: 0966 546 390
    Khu vực: Kim Đồng_Giải Phóng
    Gía: 400k/shot
    Pass: Bạn anh Gaigoihang.com
    Thời gian làm từ 11h đến 1h sáng (Qua đêm ae thỏa thuận)

2. (Lê Hoàng| Công Hoàng}

(Lê Hoàng| Công Hoàng}

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới