Hà Đông  Độc Quyền  Hàng Hót  500k Siêu Teen Ngọc Mai ---Gái Non Tơ Chim Mới Chớm Nở Xin Được Phục Vụ Các AE

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Đông' bắt đầu bởi traihathanh, 18/3/18.

1. traihathanh

traihathanh

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Lâu lâu mới kiếm được 1 em hàng giá rẻ mà lại ngon làm luôn cái rp, đóng góp cho ae có thêm hàng mới dc dồi dào, thỏa sức để lựa chọn và xả stress.
    Quen dc e trong sự tình cờ qua mấy người bạn, uống cf với e dc vài lần, tâm sự qua zalo với e đôi 3 lần, rồi cuối cùng e cũng than vãn đủ kiểu, nào là cuộc sống ở đất sài thành bon chen khó thở, với cái đồng lương vài ba triệu đi làm thê làm mướn vẫn ko đủ chi phí trang trãi và gửi về quê nên e quyết định làm liều một phen, hy sinh bản thân mình lo cho gd và bản thân, lấy vốn tự có để kiếm thêm thu nhập, vì e ko phải là gấu, ko phải bạn gái và cũng chẳng phải bà con gì mà nếu có thì mình cũng chẳng có khả năng lo lắng & bảo bọc, vừa cho e đã là mệt mà còn phải thêm gd e nên thôi cho e xách đôi dép chạy cho lẹ, nghĩ tới nghĩ lui thôi cho e nó lên sàn để phục vụ cho ae may ra có dc chút vốn mà gửi về quê.​
    Qua bao lần tiếp xúc thì mình thấy e nó cũng dễ thương, ngoan và lễ phép,khá dễ thương lại còn rất duyên, dáng thì khá chuẩn, eo thon, chiều cao cân đối khoảng đâu 1m6, da dẻ khá trắng & lán mịn, sạch sẽ thơm tho đặc biệt e nó rất giản dị & bình dân, trang điểm rất ít gần như mặt mộc, ko nước hoa hay đồ hiệu gì cả nhưng gu mình lại thích loại con gái thế này, đơn giản thật thà chất phát đúng nghĩa gái miền tây.​
    Thôi thì đôi lời về e nó cho các ae dc rỏ, e xin phép vào nhận xét với vài hình ảnh minh họa cho ae dc mãn nhãn về e.​

**** THÔNG TIN GÁI GỌI ****​

Nghệ Danh : Ngọc Mai
    Số Điện Thoại : 0967 848 598
    Giá : 500k / Shot
    Pass : Bạn A gaigoihang
    Loại gái gọi : Cave Hà Nội - Hàng Bình Chọn
    Năm Sinh : 1997
    Khu Vực : Quận Hà Đông
    Thời Gian : 30~40 phút . Từ 11h sáng đến 2h đêm
    Nhà Nghỉ : 100k / 2 tiếng​

NHẬN XÉT CƠ BẢN​

*.Face: 7d, trông dễ nhìn, khá dễ thương.
    *.Vếu: 9d, hàng xịn 100%, cam lai bưởi, ti khá hồng và chất, khá săn chắc.
    *.Eo: 9d, thon gọn ngon lành, ko lipit, khá chuẩn.
    *.Mông: 9d, khá tròn & săn chắc, trắng và lán mịn, sạch sẽ, doggy chất luôn.
    *.Bướm: 9d, gọn gàng sạch sẽ, thơm tho ko mùi, có ít cavat, bót & ngon, nước khá nhiều khi lên đỉnh, tevez ngon lành cành đào.
    *.Phục vụ: 8d5, ngoan ngoãn & tình cảm, chịu hợp tác nghe lời chỉ bảo, thái độ thì nhã nhặn ngại ngùng, vì e mới làm lần đầu nên còn nhiều thứ chưa dc kinh nghiệm lắm, mong ae chỉ dạy thêm, cũng làm đủ các tư thế ae yêu cầu, nhẹ nhàng ko hối thúc, rất nhiệt tình khi phục vụ.

DỊCH VỤ ĐĂNG KÝ​

+ Hôn môi : Có (Anh em checker lưu ý răng miệng sạch sẽ , không mùi bia rượu , thuốc lá...)​
    + Hôn , bú, bóp ngực : Có​
    + Bj , Hj : Có​
    + Tevet : Có​
    + Phục vụ Some : Không​
    + Cum alo , chơi lỗ nhị : Không​
    Thái Độ : Ngoan Ngoãn , yêu nghề . Nói chuyện vui vẻ với khách hàng . Mình cảm giác như là gấu vậy .​
    KẾT LUẬN : Em hàng ngon , hợp với bác nào thích mũm mĩm , phục vụ nhiệt tình , tình cảm như gấu thì ok . Bác nào thích mình dây cay cảnh thì không hợp . Sẽ còn gặp lại em.​
    CHÚ Ý​
    – Đọc kỹ thông tin trước khi check.​
    – Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.​
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.​
    + Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.​
    – Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.​
    – AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn .​
    CAM KẾT​
    Không Tráo Hàng - Không Công Nghiệp - Không Cao Su - Không Ảnh Ảo​
    Hình Ảnh Thị Dâm​