1. gai goi ha noi
    clip sex

300k HƯƠNG LY NHÌN LÀ MUỐN CẮN, XINH TỪ VẾU TỚI MÔNG, CHECK NGAY

Thảo luận trong 'Gái Gọi Quận 6-10-11' bắt đầu bởi bonghong123, 13/7/17.

1. bonghong123

bonghong123
    Expand Collapse
    Checker Sài Gòn
    Dân Chơi Sài Gòn

đánh giá
    Tên : Hương Ly
    Giá : 300k
    Khu : Quận 10
    SĐT : 01632892309
    Pass : Bạn anh gaigoihang.com

Mở của vào là 1 em nhìn rất teen , dáng dây , 3 vòng đều đủ cả nhìn đã thấy cảm hứng tuôn trào rồi . nói chuyện qua với em thì mới biết em mới lên Sài Gòn
    chưa có việc làm ổn định nên thi thoảng bạn bè giới thiệu đi làm thêm ngoài giờ học ( em nó đang theo học 1 trường đào tạo nghề mà ) . tâm sự 1 lúc thì mình
    hỏi em có muốn làm tại danchoi ko , sẽ ổn định cho em hơn về kinh tế và vẫn đủ thời gian để em đi học . em nó đồng ý liền thế là mình bắt tay vào chụp ảnh thôi
    để còn có cái rp cho anh em . ảnh ọt xong mình bế em ra giường đến thời khắc mong đợi nhất . đôi bàn tay lần mò khắp cơ thể của em . da gái teen ngon thật đấy
    sờ vào phê lắm . mút mát hôn hít thoải mái luôn . em bj cũng nhẹ nhàng ngậm thật chặt làm mình phê quá , rồi đeo bao vào để quất luôn chứ ko sợ mình phụt mất
    . hhihi viết đến đây thôi nhé anh em nhìn ảnh sẽ hiểu hơn về body em nó.
    Mặt : khá duyên với nụ cười thật sự cuốn hút
    V1 : đầu ti nhỏ xíu , hồng hào mút mút mãi mới nhô lên 1 tý ( đúng ngực gái Teen có khác )
    V2 : em thon dáng dây mà
    V3 : mông cong , doggi cũng rất là phê đấy nhe
    SV : Nhẹ nhàng tình cảm , bj đủ bài . ae đi em nó chỉ bảo thêm nha vì em nó mới đi làm mà
    cam kết không tráo hàng

2. vanhuan9803

vanhuan9803
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

A e tôi sẽ đi check em này nhé

3. vanhuan9803

vanhuan9803
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

đã thử bộ thỏ playboy lúc 2h chiều . tưởng ko phê mà phê không tưởng các ae ạ /:)
    Cá nhân mình hôm nay mới thử 1 em trong dịch vụ cosplay . thấy rất thích thú với ý tuwongr của ban quản trị , các em trong bộ cosplay làm mình rất kích thích . hi vọng hình thức sẽ được mở rộng thêm nữa
    về mặt em uyên nhi cá nhân đánh giá 9/10 các dịch vụ đều tốt, chu đáo tình cảm như người yêu.
    chúc em đông khách. nếu em có đọc được thì a là a béo đầu trọc đây nhé :x

4. vanhuan9803

vanhuan9803
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Anh gợi em mà nghe giọng ngọt ngào thế

5. cuongduc077

cuongduc077
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Nữ tìm bạn đời đi đến kết hôn

Giới thiệu về bản thân:
    Hộ khẩu thường trú: Huyện Phù Cát, Bình Ðịnh, Việt Nam
    Nơi ở hiện nay: Quận Bình Thạnh, TP.Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Chiều cao: 152 cm - Cân nặng: 44 kg
    Số đo vòng 1: 84 - Số đo vòng 2: 67 - Số đo vòng 3: 85
    Học vấn: Cử nhân - Loại hình công ty đang làm việc: Cty Cổ phần
    Nghề nghiệp: Khách sạn/ Du lịch - Chức vụ: Nhân viên
    Thu nhập hiện tại: 10.000.000 - 14.000.000
    Nhà ở: Thuê nhà
    Hôn nhân: Chưa kết hôn - Con cái: Chưa có con

Bạn nào muốn làm quen thì click vào đây nhé: https://goo.gl/tPWHah

6. tolai2207

tolai2207
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

7. nguynthi

nguynthi
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Bí quyết làm quen với bạn gái

Các chàng trai của chúng ta muốn làm quen, kết bạn với một cô gái nào đó nhưng lại không biết nên làm thế nào, nên bắt đầu từ đâu để thành công mà không bị chê là "quê mùa". qua bài viết sau xin giới thiệu các bạn một số phương pháp khá hay cho những chàng đang tìm người yêu nhé
    Sau đây là những phương pháp giúp bạn làm quen bạn gái và nói chuyện dễ dàng hơn nhé

1. Vờ như bạn đã quen biết cô ấy và đến bắt chuyện. Cách này chỉ nên được áp dụng bởi những bạn trai nào khéo ăn khéo nói một chút, nếu không thì sẽ bị bắt bài ngay. Bạn có thể chào cô ấy như chào một người bạn bình thường, nói chuyện đôi chút về những tin “hot” gần đây, về câu slogan trên áo cô ấy... tất cả tùy thuộc vào độ “tinh ý” của bạn. Khi cô ấy chuẩn bị nhận ra bạn là một... người lạ, thì hãy cười tươi và xin lỗi: “Ôi tớ nhầm ấy với một bạn gái mà tớ quen. Bạn ý là hot girl cực xinh ở trường tớ đấy.” Đảm bảo không có cô gái nào là không ấn tượng trước cách làm quen hay ho này đâu!

2. Đổi màn hình nền điện thoại của bạn thành hình một nhân vật hoạt hình ngộ nghĩnh, có phần ngốc ngốc một chút thì càng tốt. Sau đó đưa cho “nàng” và trêu: “Giống ấy chưa này!” Các cô gái luôn bị ấn tượng bởi những anh chàng có khiếu hài hước. Hãy bỏ chút thời gian xem cô ấy thích phim gì, nghe nhạc gì, thích diễn viên, ca sĩ nào... Sau đó post những status hoặc link về những chủ đề đó, hẳn cô ấy sẽ vào comment thôi. (Và nhớ tiếp tục trao đổi tin tức mới về bộ phim hoặc ca sĩ đó với bạn í nhé.)

3. Trêu chọc một chút. Hãy hỏi tên cô ấy, và khi bạn ấy nói tên xong, hãy hỏi lại một lần nữa: “Tên ấy là gì cơ?”, đồng thời... nhích gần vào bạn í một chút. Hỏi lại như thế tầm 3 lần để cô ấy hiểu rằng bạn đang đùa, rồi mỉm cười: “Tớ phải hỏi đi hỏi lại như thế để không bao giờ quên tên ấy, … ạ.” Trò đùa nho nhỏ này sẽ “phá băng” không khí và khiến cho cuộc trò chuyện thêm vui vẻ hơn.

4. Xem những album ảnh gần đây của bạn ấy trên Facebook. Chú ý đến những bức ảnh bạn ấy chụp khi đi chơi, và hỏi đây là chỗ nào thế. Khi bạn ấy trả lời, hãy hỏi tiếp: “Bao giờ ấy dẫn tớ đến đó đi, cuối tuần này được không?” Có thể “nàng” sẽ từ chối, nhưng bạn cũng đã gây ấn tượng phần nào với bạn ấy rồi.

5. “Vô tình” mời bạn ấy đi chơi. Nhắn tin: “Tối nay có bận gì không, đi lượn chút đi!” Sau đó “giả vờ” nhắn tiếp: “Chết, tớ nhắn nhầm, định rủ thằng bạn. Sorry nhé. Mà ấy đang làm gì thế?” Hì, câu cuối cùng mới là câu quan trọng nhất mà bạn định hỏi đúng không nào?

Điều cuối cùng:

Hãy chắc rằng, khi bạn tiến lại gần làm quen nàng, bạn phải hoàn toàn TỰ NHIÊN và THỎA MÁI, đừng có “tim đập , chân run” hoặc đơn giản bạn quá CỨNG , mất tự nhiên, khuôn mặt quá “HÌNH SỰ”, con gái họ sẽ cảm thấy không được thoải mái khi bạn như vậy, và sẽ có cảm giác sợ. Vi vậy bạn phải học cách kiểm soát bản thân khỏi sự Sợ hãi khi làm quen phụ nữ, tự tin chính là thứ quan trọng nhất khi lam quen ban gai

Chúc các chàng trai có đủ tự tin và bản lĩnh để cưa cẩm cô nàng mà mình thích nhé

Nhân viên bếp - http://ndarank.com/tuyendung/nhan-vien-bp
    -----
    http://hopdongtinhyeu.vn/article/591/bi-quyet-lam-quen-voi-ban-gai - "Tặng thêm 01 hồ sơ phù hợp khi ký hợp đồng dịch vụ xem mặt kết hôn" nếu dùng mã ưu đãi "HOA50K"

8. tolai2207

tolai2207
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

9. ngoquanghacxa

ngoquanghacxa
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

10. ryhetsht763

ryhetsht763
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Cuối tuần may mắn nhé anh em !

CộngĐồngTin.Com - CongDongTin.Com

11. aljlor190

aljlor190
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Công ty TNHH Thiết Bị Công Nghiệp TRường Minh
    Xin trân trọng gửi tới Quý Công ty, Quý Khách hàng lời chào trân trọng và lời mời hợp tác!
    Các sản phẩm của Công ty chúng tôi đã có mặt tại thị trường Việt Nam trong nhiều năm qua gồm:
    1. Máy nén khí Piston : công suất 1 → 20 HP
    2. Máy nén khí Trục vít : công suất 5 → 340 HP
    3. Máy sấy khí : công suất 5 → 20,000 HP
    4. Phụ tùng máy nén khí : Lọc dầu, Lọc gió, Lọc tách, Dầu chuyên dùng, Bình chứa khí, các loại Van…
    5. Cung cấp phụ tùng thay thế cho tất cả các loại máy nén khí: Atlas copco, Ingersoll Rand, Elgi, Hanshin, Puma, Fusheng, Hitachi, Kobelco, Air Man, Mitsu Seiki, Kyung Won, Compair, Yeer, Sullair, Swan . . .
    6. Máy phát điện gia đình : Công suất từ 1 -> 30 KVA
    7. Máy phát điện công nghiệp : Công suất từ 40 -> 2000 KVA

Bên cạnh đó Chúng tôi chuyên các dịch vụ :
    Ø Đại tu, sửa chữa. Hợp đồng bảo trì, bảo dưỡng các loại máy nén khí, máy sấy khí, máy phát điện các loại
    Ø Cho thuê máy nén khí , máy phát điện các loại

Rất mong nhận được sự quan tâm và hợp tác của Quý Công ty.

Công ty TNHH Trường Minh
    Hp:0907892495
    Email : quanglinhsales@gmail.com

Hân hạnh được phục vụ Quý khách hàng!
    Uy tín thương hiệu - Chất lượng sản phẩm - Giá cả hợp lý - Dịch vụ hoàn hảo” là phương châm hoạt động của công ty chúng tôi, chắc chắn sẽ làm hài lòng Quý khách hàng.