Long Biên  Phố Cổ  600k HÀNG ĐẸP NGỌC MY - HOT GIRL THÂN THIỆN, HÔN MÔI ĐÁ LƯỠI, VÉT MÁNG NHƯ NGƯỜI TÌNH

Thảo luận trong 'Gái Gọi Phố cổ - Long Biên' bắt đầu bởi phaophongko, 12/6/18.

1. phaophongko

phaophongko

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Xin chào các anh em đồng dâm!
    Lại 2 ngày cuối tuần được thăm thú mảnh đất Hà Thành phồn hoa đô thị. Không biết run rủi thế nào, định mệnh lại cho mình khám phá được một em xinh tươi như Hot girl U18. Nhìn thấy em là bao nhiêu mệt nhọc bỗng dưng tan biến hết, lặng người trước sắc đẹp của em. Em chỉ khoác một cái áo choàng mỏng, dài đến chân. Bên trong chỉ là cái quần lót nhỏ xíu và bộ ngực đồ sộ đang phơi trần mà không hề được bảo vệ bởi 1 cái áo lót đắt tiền xứng đáng .
    Sau màn lột đồ kiểm tra hàng nóng như trên phim, 2 anh em vào tắm rửa cho sạch sẽ rồi nhẹ nhàng lên giường sưởi ấm cho nhau.
    Thời gian thực hiện nghĩa vụ quá nhanh chóng, chỉ mất 5-10p là bao nhieu tinh túy của mình biểu không cho em hết
    Sau đó nằm tâm sự bla bla rất nhiều chuyện hay ho nữa mới nhấc mông được ra khỏi giường đi tắm rửa, làm được nháy cuối khá ưng ý.

Các anh em xem hình của em ý nhé

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh : NGỌC MY
    SDT : 0975 803 070
    Pass: Bạn anh Gaigoihang.com

Giá : 600k/1shot
    Kv : Phố Cổ - Bồ Đề - Long Biên
    Thời Gian : Từ 10h sáng đên 23h đêm

=== ĐÁNH GIÁ CƠ BẢN ===

Face : Ngây thơ như Cô Cô thần dâm hiệp nữ
    Vòng 1 : Như 2 trái đào tiên thần thánh
    Vòng 2 : Gọn gàng, chắc chắn, ôm đã đời
    Vòng 3 : Mông tròn căng đét, trắng & láng mịn ko tỳ vết
    Bím : Nhỏ hồng , sạch sẽ , tỉa tót gọn gàng
    Thái độ phục vụ : Chuẩn & khá phê, môn nào cũng biết, bj, hj, hôn hít, bú liếm đá bi ok hết, chịu hợp tác mọi tư thế, bảo sao làm vậy ko hề hối thúc.

admin1 thích bài này.