1. gai goi ha noi
    clip sex

300k Giáp Bát - Kim Đồng Thảo Vy 6012 Gái non tơ với siêu phẩm vú bym teen

Thảo luận trong 'Gái Gọi Quận Hoàng Mai ,Giáp Bát' bắt đầu bởi Thich_Tenzet, 18/6/17.

1. Thich_Tenzet

Thich_Tenzet
    Expand Collapse
    Gaigoihang.com

Lấy phòng chẳng thể nào nhớ nổi đang làm j nữa , thật cái bệnh cảm đấy như hành mình ấy , mệt mỏi kinh khủng , 2 mắt cứ gọi là lờ đờ hẳn ra thật không thể nào chịu được , nằm đấy như 1 xác chết đúng nghĩa , cũng không nhớ thời gian trôi qua thế nào... Đến lúc nghe tiếng gõ cửa mở ra thì trước mặt thì vẫn là em , một cô bé teen đúng nghĩa , em nhìn mình hỏi thăm , sao mà tình cảm thân thuộc quá , lòng như được giải tỏa , mọi gánh nặng như dần tan biến trong những lời chém gió cùng em , rồi cả 2 cùng đi tắm, nước ấm áp , lại thêm cái cái bàn tay của em tám táp cho mình, ấy thế sao mà sung sướng, bệnh tật lúc này như tạm xa lánh vậy...
    Thế rồi cả 2 cũng ra giường nằm, mình cứ nằm đấy ôm em , sờ mó , hòng đẩy lùi cái bệnh cảm chết tiệt này, mũi nghẹt khó thở vãi loằn thế mà em lại làm thông nó qua 1 hành động mà anh em không tin là có tác dụng thông mũi, em nó liếm láp cơ thể mình, rồi dùng tay xóc xóc nhẹ nhàng, sau đó đưa lưỡi liếm láp phút chốc lại ngậm lút cán, rồi lại đôi lúc đá lưỡi vs con cu mình, em không quen chăm sóc 2 hòn bi nữa chứ . Công nhận là em này thích mút kem nhiều lắm hay sao đó mà em nó mút chim mình chặt lắm

THÔNG TIN
    Nghệ Danh
    THẢO VY

Số Điện Thoại : 0964 876 012
    Pass : Bạn A Gaigoihang.com
    Năm Sinh : 1995
    Giá : 300k / Lần xả tinh
    Khu Vực :Giáp Bát - Hoàng Mai
    Thời Gian : 30 ~ 40 phút . Từ 10h sáng đến 22h đêm
    Nhà Nghỉ : 80k / 2 tiếng

NHẬN XÉT
    Face : Teen , nhí nhảnh nhìn kỹ rất có nét .
    Vòng 1 : Hệ cam đầu ti hồng , còn chưa phát triển hết , đầu ty thụt . Bóp chắc và sướng .
    Vòng 2 : Bụng phẳng lỳ , không chút mỡ thừa .
    Vòng 3 : Doggy sướng vãi cứ phành phạch càng phang mạnh e nó càng kêu to .
    Bym : nước nôi đủ dùng, có ca vát do cơ địa nhưng rất chặt và mút .
    Service : Thổi kèn rất bài bản và nhiệt tình , làm tình rất nghệ thuật chiều khách như người yêu .

DỊCH VỤ ĐĂNG KÝ
    + Hôn Môi : Có (checker lưu ý răng miệng sạch sẽ , không mùi bia rượu , thuốc lá , thuốc lào...)
    + Hôn , bú , bóp ngực : Có
    + Bj , Hj : Có
    + Tevet : Có
    + Phục vụ some : Không
    + Chơi lỗ nhị , Cum alo : Không
    Thái Độ : Ngoan Ngoãn , nhí nhảnh , hợp tác mọi tư thế chiến đấu .
    Kết Luận : Một em hàng non và ngon . Sẽ còn gặp lại em nhiều nhiều . Chúc anh em buổi check vui vẻ với em nó .

2. vnghia602

vnghia602
    Expand Collapse
    Gaigoihang.com

check em nó rồi , ngon chym ,p 102

3. cuongduc077

cuongduc077
    Expand Collapse
    Gaigoihang.com

Ngọc tìm bạn trai hồ chí minh

31 tuổi, cư trú TP.Hồ Chí Minh

Chiều cao: 168 cm Nghành nghề: Khác
    Cân nặng: Cho bạn biết sau Cấp bậc: Khác
    Hôn nhân: Đã ly hôn Thu nhập: 4.000.000 - 7.000.000
    Con cái: Chưa có con Học vấn: Dưới phổ thông trung học
    Dân tộc: Cho bạn biết sau Nhà ở: Thuê nhà

Bạn nào muốn làm quen với Ngọc thì click vào đây nhé http://hopdongtinhyeu.vn/profile/melissa

Ads Quản Lý Bán Hàng OTC (ASM) – Khu Vực TP.HCM, Khu Vực Miền Trung - http://ndarank.com/tuyendung/qun-ly-ban-hang-otc-asm-khu-vc-tphcm-khu-vc-min-trung
    -----
    http://hopdongtinhyeu.vn/article/86/dich-vu-xem-mat - "Tặng thêm 01 hồ sơ phù hợp khi ký hợp đồng dịch vụ xem mặt kết hôn" nếu dùng mã ưu đãi "HOA50K"