Phố Cổ  Cao Cấp  600k [Giảng Võ]BĂNG DI CHÂN DÀI,CỰC XINH,CHIỀU KHÁCH VÔ ĐỐI.VẺ ĐẸP TUYỆT VỜI CỦA CÔ NỮ SINH MỚI LỚN 1999

Thảo luận trong 'Gái Gọi Cao Cấp Hà Nội' bắt đầu bởi tieuat, 26/7/18.

1. tieuat

tieuat

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Chén em Băng Di được mấy hôm rồi thấy em nó đẹp quá xin chụp vài bức hình nhưng mãi mới setup được với em nó xin chụp hình , Hôm qua em nó nhắn tin bảo là rảnh lại thế là chạy qua gặp em vì hôm trước có bảo em khi nào rảnh thì anh em mình đi đụ thêm phát nhé thế mà em nó vẫn nhớ rảnh là gọi cho mình ngay . Đến khách sạn trời nắng quá mồ hôi ướt mẹ hết người bật điều hòa cho mát cái là nhắn tin phòng thì một lát em nó tới , 2 anh em đã từng giao lưu nên chả ngại gì nữa ôm hôn rồi kéo nhau vào nhà tắm cùng tắm cho nhau làm tình luôn trong đó , rồi kéo nhau ra giường ra ghế triển khai hết các thế rồi cuối cùng tinh trùng nó cũng bay ra khỏi con cu
    Thôi xin vào phần chi tiết thông tin của em nó cho anh em nào quên lưu số đã từng gặp em nó thấy ngon thì tới ủng hộ em nó tiếp và anh em nào chưa từng gặp thì gặp phát xem ngon không nhé

THÔNG TIN VỀ EM NÓ:

gái gọi: Băng Di

Số phone: 0969380916

pass: lấy số gaigoihang
    Giá: 600k/shot
    KV: Giảng Võ _ Ba Đình và các vùng lân cận
    Thời gian làm việc: Từ 11h đến 1h đêm

Gía nhà nghỉ 150-200k/ 1h sạch sẽ đẹp

Face : Mặt xinh, nụ cười tươi,duyên nhìn thanh thanh quý phái 8đ

Chiều cao : trên 1m6,3 chưa guôc. nặng 45kg Dáng chiều cao chuẩn phết đó

Vòng 1 : Vú đẹp tròn vo , nhìn ok vừa mắt 7,5đ

Vòng 2 : Cảm quan eo chắc vừa phải , ngon lắm mấy anh em ơi ôm vừa khít 7.5Đ

Vòng 3 : Cái mông sinh ra để doggy . Phê vồn các bác ạ , mẩy hạt nẩy hết sẩy 8Đ

Bím khít khịt mẩy mẩy được gọi là gì nhỉ bướm béo các bác ạ hihi nước nôi đầy đủ lông gọn gàng như con người em ấy .

Service : HJBJ đầy đủ , điện nước dồi dào âm thanh sống động không to nhưng hứng tình . Phong cách nhẹ nhàng lịch sự dễ gần là ưu điểm của em ý phù hợp gu với anh em thích sự nhẹ nhàng đê mê .

Thời gian cam kết phục vụ : 40 phút.

Dịch vụ cam kết :
    HJBJ , Bóp vú bú vú ( đừng mạnh quá em nó đau , các bác giữ hàng còn xài chứ làm quá hỏng hết hàng hahaha ) .
    Hôn môi: có
    tevez, có, em nó thích 6996
    tắm chung: có
    Dịch vụ không phục vụ : Cum in alo , some , lỗ nhị , bạo dâm
    Chống chỉ định : Bạo dâm , sử dụng chất kích thích ma túy , rượu bia quá say . Có bệnh tật sinh dục miệng em ấy được phép từ chối . Anh nào có biểu hiện em đó nghi ngờ được phép từ chối không đi .

Nói chung anh em mình cũng đi để giải quyết sinh lý thôi và em hàng đó phục vụ nhưng mình lịch sự nhẹ nhàng và đối xử tốt thì em ấy tốt lại phục vụ được kỹ càng hơn đúng không các bác . Chúc tất cả anh em vui vẻ .!

CHÚ Ý

CHÚ Ý
    – Đọc kỹ thông tin trước khi check.
    – Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
    + Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
    – Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
    – AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn
    Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

ảnh cho anh em tham khảo

Cam Kết Chính Là Ảnh Của Em Nó 100% .

#1 tieuat, 26/7/18
    Chỉnh sửa cuối: 26/7/18