1. gai goi ha noi
    clip sex

Quận 10  Độc Quyền  500k GÁI SANG MAI VY LÀM TÌNH HẾT MÌNH VỚI NHỮNG ĐƯỜNG CONG BỐC LỬA.

Thảo luận trong 'Gái Gọi Sài Gòn Kiểm Định' bắt đầu bởi checker Miền Nam, 5/11/17.

1. checker Miền Nam

checker Miền Nam
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Khuôn mặt xinh , body rất mướt, chiều cao lý tưởng anh em tranh thủ khám phá thân còn thơm mùi thịt , một cơ thể nóng bỏng tràn đầy sinh lực và cái bướm lông râm mum múp nhiều nước khít
    rịt của em này nhá. Anh em đi chơi về cho xin cái review cho anh em yên tâm lên đường. Cũng nói trước em nó mới đi làm anh em hết sức nhẹ nhàng lịch sự, để đảm bảo cho 1 cuộc tình
    thăng hoa.
    Không biết cảm giác của các AE khi đi ckeck như thế nào. Chứ em thì lên giường xoạc nhau lúc đó là những giây phút thiên đường của tình yêu, lại gặp được 1 em mà nó chăm sóc mình
    cẩn thận, nhiệt tình và rất nhẹ nhàng. Em liếm ti, hôn dần dần xuống ngực, bụng và đến đầu chim, màn bú liếm đủ món, mút chim, mút cà, cái lưỡi rê lên rê xuống, thời tiết lạnh thế
    này cái lưỡi nồng ấm đã xua tan bầu không khí u ám. Màn bú mút của em không ngừng kết thúc, em liếm, hôn dần dần khắp đùi tuy nhẹ nhàng chậm dãi nhưng đủ để anh em phê, một cảm giác
    thích thú khó tả, không thể chịu được nữa xe cái bao phang tới tấp out rồi còn ra về công ty hẹn gặp lại em ngày gần nhất có thể....
    Tên : Mai Vy
    Giá : 500k/shot
    Khu vực : Quận 10
    SDT : 0921308195
    Pass Bạn Anh gaigoihang.com

Mặt xinh tựa thiên thần anh em khó tính nhất chắc gặp em cũng muốn được cháo lưỡi liền
    Body : Da trắng bóc mịn màng với chiều cao trên 1m60 , dáng dây cây cảnh vếu to
    Ăn mặc đẹp, nước hoa hàng hiệu quyến rũ.
    Vòng 1: To ngỡ ngàng, đẹp chắc chắn, đầu ti nhỏ xíu.
    Vòng 2: Eo con kiến , quá đẹp
    Vòng 3: Tròn mẩy, Doggy quá tuyệt.
    Bím: Lông lá sạch sẽ gọn gàng, nước nôi thoải mái.
    Dịch vụ: FULL SECVIT: liếm lỗ nhị bắt giun kim, Cum in Alo, Liếm láp mút mát từng cm trên cơ thể. Thổi kèn từ đầu đến chân, liến trước liếm sau, từ đầu đến chân.
    Kỹ thuật hoàn hảo.
    Thái độ: Nhẹ nhàng dễ chịu, chiều khách.