1. gai goi ha noi
    clip sex

Quận 10  Kiểm Định  400k GÁI NON LY NGUYỄN NỤ CƯỜI TỎA NẮNG GÁI NON

Thảo luận trong 'Gái Gọi Sài Gòn Kiểm Định' bắt đầu bởi checker Miền Nam, 5/11/17.

1. checker Miền Nam

checker Miền Nam
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Hiếm có em nào mình có cảm tình thực lòng như em, quen biết em mà cũng có bao chuyện để nói cả vui cả buồn . Ông anh mình quý, thằng bạn mềnh yêu, thằng em mình có cảm tình và chắc số nhiều chắc cũng có anh em checker nhà mình.
    Em bước chân vào cái thế giới này quả có chút không đáng, anh không giữ được thì thôi cứ tôn trọng quyết định của em vậy. Em đi làm cũng kể mình nghe nhiều chuyện lắm, thế mới biết cuộc sống nhiều điều không thể nghĩ đến hết được. Em nó cảm mến cái bác gặp mà chẳng cần bắt em nó làm gì, ngồi nói chuyện dạy bảo cho bao nhiêu điều khi đi làm cái nghề này, nói chuyện xong đưa cho em 1000k
    Có bác trong lần hẹn đầu, em nó chưa biết cách sắp xếp cho hợp lý giận em nó lắm, nhưng ngày sau lại gặp lại luôn không chấp nhất, rất thông cảm cho em nó .
    Người iu em nó nhiều lắm, mấy anh em nhắn tin toàn thấy em iu ơi, em iu ah, nghe lộn hết cả mề, đưa em nó lên sóng được anh em quý cũng thích đấy mà sao không được sướng lắm
    Chê thì cũng có đấy tránh sao khỏi, nghề làm dâu trăm họ mà, nhất là em nó mới đi làm. Nhưng cũng thay mặt em nó cám ơn tất cả tình cảm của anh em dành cho em nó, cũng như sự hào phóng của anh em mềnh đã giúp em nó. Thật sự là em đang gặp khó khăn về tài chính nên cái nghề chẳng ai muốn làm lại có em!
    Đánh giá sơ bộ về em
    NAME : LY NGUYỄN
    Giá:400k/1sh
    Khu Vực: Quận 10
    SDT : 0921308169
    Pass ; Bạn Anh gaigoihang.com
    Thời gian làm 9h trưa đến 24h Tối

Nguyên Quán: miền tây
    Face: xinh thật sự rất xinh đặC biệt là đôi môi Vô Cùng gợi Cảm 9đ
    Da dẻ mát mịn sạch sẽ: 8đ
    (.)(.) : đẹp như gái teen mới lớn chuẩn 8đ
    ).( : Dáng chuẩn ngon 8đ
    \./ : 9 điểm. sạch sẽ ngon cực
    Mông : Sở hữu 1 bờ mông to, Cong Cớn
    Dịch vụ: Ngoan ngoãn làm tình CựC Pro, Mơn trớn trên khắp người, từ trên xuống dưới.