Tân Bình  Độc Quyền  800k Dâm Nữ Trang Moon _ Body Bôc Lửa .. Nhìn Em Thế Này Ai Mà Chịu Được_Gợi Tình Quá Đi Thôi .

Thảo luận trong 'Ký Sự Check Hàng' bắt đầu bởi bonghong123, 28/5/17.

1. bonghong123

bonghong123 Checker Sài Gòn
    Dân Chơi Sài Gòn

Tết ra ăn nhiều đồ bổ quá các bác ak . chén mấy em rồi mà vẫn còn hừng hục khí thế quá . lần này quyết tâm phải chén 1 em thật ngon và dâm cho bõ . bao nhiêu tinh binh phải giải
    phóng hết ko thi khó chịu lắm . nghe đồn bên quận 8 có e trang Moon , thần dâm chính hiệu . đã chính hiệu rồi là mình phải thử thôi chứ ko thử nó cứ thèm thèm kiểu ji ý .
    Alo cho em nó thì được hẹn ở ks mình cũng đến vài lần nên biết địa chỉ luôn . thẳng tiến thôi. đến nơi lấy phòng rồi nằm đợi em nó . 10p sau thì dâm nữ suất hiện. ôi cha nhìn ngon quá
    ko đỡ được luôn. ngực tấn công mông phòng thủ nhé . ánh mắt lại còn đưa tình nữa chứ . yêu chết đi được . hihi. chụp mấy tấm hình để rp nhìn ưng quá rất là đẹp . rồi cái ji đến cũng đến
    , mình và e lao vào nhau như 2 người tình cuồng nhiệt. cảm giác sung sướng thật ko chịu nổi . các thế mình mang ra hết bao tài năng để được xử dụng. nhưng sau khi lâm trân 10p thì mình
    vẫn thua e nó . dâm nữ đúng là dâm nữ lợi hại thật . anh em gặp rồi sẽ hiểu thôi.
    Tên :Trang Moon
    Face: Dễ thương, dáng em cao ráo, 3 vòng nẩy lữa, nụ cười xinh và làn da trắng.
    Vòng 1: To trắng và tròn tròn, bóp rất sướng nha anh, tê lê phê luôn....
    Vòng 2: Eo ót gòn gàng, thắt cổ chai luôn nha anh em, như cái đồng hồ cát í hihi.
    Vòng 3: To phải nói là to, trắng mịn và thật sự đéo hiểu em nó ăn thế nào hay quá anh em ơi, nhìn mà chảy nước dãi rồi đó.
    SV: Cực chuẩn, full skill, hj, bj, hôn, đá bi, tình cảm và hợp tác lắm.

Giá : 800k /shot
    Khu vực _ Quận tân bình
    SDT : 01224375490
    Pass Bạn Anh gaigohang.com

ngan-alice-86563-original.JPG 1f24dece25eec8b091ff.jpg ngan-alice-86565-original.JPG ngan-alice-86569-original.JPG ngan-alice-86571-original.JPG ngan-alice-86572-original.JPG ngan-alice-86576-original.JPG ngan-alice-86575-original.JPG

#1 bonghong123, 2/10/17
    Last edited by a moderator: 29/3/18
    Béo224 thích bài này.
  2. sydibo

sydibo

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

3. sydibo

sydibo

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Freee nha e