Quận 10  Hàng Hót  300K DÂM NỮ THÚY KIỀU ĐẲNG CẤP LÀM TÌNH TỪ ĐẦU ĐẾN CHÂN

Thảo luận trong 'Ký Sự Check Hàng' bắt đầu bởi Đệ nhất ăn chơi, 20/11/17.

1. Đệ nhất ăn chơi

Đệ nhất ăn chơi

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

hinh 17.jpg
    Mở cửa bước vào là 1 em hàng nhìn cũng khá duyên ! khúc nào ra khúc ấy ! hỏi em tắm chưa thì em bảo em tắm rồi ! nhưng nếu anh thích thì em có thể vào tắm cùng anh ! yêu vãi ! haha !

Cởi quần áo ra đi , em còn giữ làm j` ! tình mình đến rồi đi ! anh em ta mong nhớ làm gì ! hehe ! em nó bắt đầu các chiêu trò bj , liếm láp ! làm cho tôi cảm thấy thật sự mình đang được thư giãn 1 cách tối đa........

Mắt lim dim tôi tận hưởng từng đường lưỡi của em rà khắp thân thể ! thi thoảng rướn chim lên để vào sâu hơn họng em. em nhẹ nhàng nói ! anh hư quá ! hehe ! con trai k hư con gái ko mê mà em ^^
    15' dạo đầu mình bỗng đấy cảm hứng trào dâng ! bảo em chồng bao vào bắt đầu công đoạn rập khuôn đóng dấu vào bím em !
    Anh đóng anh phang , anh chơi , anh đẩy ! từ nhẹ nhàng và nhanh dần, mạnh dần ! em chuyển từ trạng thái phê pha tự nhiên sang rên nhẹ và thi thoảng nhíu mày ! nhìn mặt em mà mình hứng vãi ạ
    3 tư thế yêu thích ! mình k muốn kìm cái sự sung sướng này lại nữa thế là phun trào trong khoái lạc ! sướng tê người
    Lan man hơi nhiều thôi ta đi vào phần chính nhá :

=====THÔNG TIN VÀ ĐÁNH GIÁ =====
    Nghệ danh : Thúy kiều
    Giá : 300K/shot
    Khu vực HĐ : Quận 10
    Pass : bạn anh gaigoihang.com
    SĐT

Em nó cao khoảng 1m61 , trông xinh xắn đáng yêu , rất giống mấy e miền tây mát xa , có 1 cái nét gì đó rất ngây thơ vô số tội , tội của e này là tội dâm
    Face : cười duyên , rất đáng yêu , da dẻ mịn màng , thích nhìn e nó cười , trông rất nhẹ nhàng và tình cảm
    V1 : vừa tay , ko to lắm , đầu ti hồng hào , bú mút rất thích
    V2 : Dáng dây cây cảnh , nhìn rất gọn gàng nhỏ nhắn xinh xắn
    V3 : mông to vừa đủ , chắc chắn , mịn màng , doggy rất thích , đóng phát nào là e nó cứ kêu phát đấy , tư thế doggy đâm lút cán e nó rất vừa chim
    Bym : cắt tỉa gọn gàng , sạch sẽ thơm tho , hợp với anh em nào thích tevet
    Service : Đầy đủ công đoạn , nhẹ nhàng , tình cảm ..... hợp tác trong mọi tư thế , đem lại cảm giác vô cùng thoái mái !
    Dịch vụ của em là thứ mình đánh giá cao , có vẻ em thích quan hệ với khách tình cảm , từ khuôn mặt , ánh mắt , đến những
    âm thanh em phát ra khi chiến đấu mình cảm thấy em thực sự thăng hoa .

#1 Đệ nhất ăn chơi, 6/3/18
    Last edited by a moderator: 14/4/18