1. gai goi ha noi
    clip sex

Tân Bình  Hàng Hót  700k BẢO BẢO ĐÃ XINH LẠI CÒN BODY QUÁ CHUẨN ANH EM NHÌN EM CỞI ÁO MUỐN OUT LUÔN

Thảo luận trong 'Gái Gọi Tân Bình -Tân Phú' bắt đầu bởi ACMN 6, 12/12/17.

1. ACMN 6

ACMN 6
    Expand Collapse

Tổng Bộ Thanh Tra

Ban Quản Trị

Hi Anh em đồng dâm thân yêu
    Lâu rồi không gặp được bé miền nam nào có khuôn mặt xinh vậy kèm body quá ư là rực lửa liền xin em cho phép làm mấy cái ảnh về làm cái rp cho sinh động bộ sưu tầm của mình .
    Cái cảm giác đê mê khi làm tình với em , nụ hôn nồng cháy cháo lưỡi nhiệt tình cái chym xinh đẹp hồng hào thơm tho úp mặt vô tevet hoài không chán , cái cảm giác đê mê như
    đôi tình nhân với thế 69 huyền thoại em và mình cùng đưa nhau đến tận mây xanh , tiếng rên vì sướng của em cũng rất đặc biệt rất ngọt ngào và những tư thế xếp hình em và mình
    sinh ra như để dành cho nhau để giao phối .
    Nghệ Danh : Bảo Bảo
    Chiều cao : 1m60
    Giá : 700k /shot
    Khu Vực : Quận tân bình
    SDT : 0908938014
    Pass Bạn Anh gaigoihang.com
    Body : Dáng đẹp cân đối , làn da trắng ngần không tì vết
    Mặt : Vline Cực xinh , trang điểm nhẹ nhàng bác nào thấy mà không lôi ngay vào hôn thì em cứ bé như con kiến
    Ngực : Phải nói là quá đẹp , to , săn chắc , đầu ti hồng rực , mút vào hay nắn bóp có mà tê cứng con cu ngay
    Eo : Đẹp , bụng phẳng , ôm đã đời luôn em nó tập gym bảo sao không đẹp Chư
    Mông : To , cong tạo dáng doggy cứ gọi là kêu như cầm dép đập luôn
    Chym : Sạch sẽ hồng rực , ông nào mê tevet nhìn thấy mà không cám đầu cắm cổ tevet mới là lạ đó
    SV : Người xinh thì đúng chuẩn rồi mà làm tình thì cũng đỉnh của đỉnh , cực tình cảm từ khi giao tiếp đến lúc nhẹ nhàng trao nhau những nụ hôn nồng cháy ,
    kèn sao kĩ thuật cao , 69 như chơi gấu luôn , anh em yếu sinh lý dự là khó qua khỏi vòng 69 của em nó lên cẩn thận nhé
    Một tuyệt phẩm gái miền nam , anh em nào thích xinh body đẹp thì gặp sớm khi cơ thể em còn đang rất ngon và ngọt

2. sydibo

sydibo
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Ai chụp hình xấu xz

3. Việt Trần

Việt Trần
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Đẹp quá