1. gai goi ha noi
    clip sex

[500K_Quận TB] NGỌC OANH _ Dâm dục, đĩ thõa lại làm tình đỉnh _ Thách thức mọi tay chơi

Thảo luận trong 'Hàng Lởm -Hàng Treo Bým' bắt đầu bởi khanhlinh2017, 23/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. khanhlinh2017

khanhlinh2017
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Xin chào anh em đồng dâm đồng chí thân yêu!!!
    Số là thứ 5 họp mặt anh em chiến hữu gần xa lâu ngày không gặp nhân cái kỷ niệm sanh nhật của mình mấy em em cũng kéo nhau ra quán làm vài chai,
    thằng em đề nghị qua Tân Bình làm cái lẩu dê cho ấm cúng tình cảm, tấp vô quán ngồi
    Rượu nhập tâm thì cái cuồng dâm nó nổi dậy, ngồi nhìn cái vòng 1 đồ sộ của em tiếp bia mà lên máu mấy lần , tưởng mỗi mình là vậy hóa ra
    mấy anh em ông nào cũng đều máu dồn nên não , mấy anh em kéo nhau đi massage mà mình thì dâm từ bé cái trò quay tay không đáp ứng được nhu cầu nên
    xin phép anh em về trước không quên vô gai goi hang .com alo cho bé Trân Trân thấy mầy anh em công ty đi chén về khen quá trời ...
    Nhận được hẹn bên Cộng Hòa nhanh chóng chạy tới lấy phòng nhắn tin thì 10p sau em xuất hiện, trời đất ơi em nhìn còn tươi hơn trên ảnh nữa,
    lật đật lôi em vô phòng tranh thủ ôm ấp tâm sự loài chim biển (mà thấy con chim khác nó không chịu nằm yên), tranh thủ khám phá cơ thể em nó thì
    thấy mát rượi luôn à... em cũng cười cười thì thầm " phá quá đi hôm qua thấy hiền mà sao nay giống quỷ ghê"... Rồi em cũng đè mình ra mà cưỡng hiếp lại,
    bj, liếm cột, đá trứng đủ bài làm mém nữa CIA, nhưng kinh nghiệm đầy mình biết kềm hãm lại không thì xấu hổ lắm
    Đeo bao vô chiến các kiểu truyền thống, giã gạo, vác cày, doggy em hợp tác đầy đủ mọi tư thế, sau 20p oanh liệt mình cũng đành hy sinh phun đầy tinh lên mặt em...
    Thông tin và đánh giá:
    Name: NGỌC OANH
    V1: to, tròn đầu ...bóp, bú rất ok...
    V2: có chút lipit nhưng ôm cực phê, he he...
    V3: To, cong, vểnh lên như khiêu khích...doogy thôi còn chờ gì nữa..(chị rất thích đụ tư thế này...)
    Bym: mup mip, nước non đầy đủ...cứ là kêu nhóp nhép nhỉ
    SV: Bản năng dâm dục nên chị thích làm tình với đầy đủ các chiêu trò bú, liếm, rên, xuất tinh
    vào mồm (nếu ae nào dẻo mồm hót nha!!!)...rất tình cảm, không hối thúc

Giá : 500k/shot
    Khu vực hoạt động: _ Tân Bình
    SĐT:0903127524 - Pass: Bạn Anh gái gọi hang .com

2. Noobita kun

Noobita kun
    Expand Collapse

★ Check Tập Chơi ★

Thành Viên Mới

Đã check hàng khá ngon xinh chuẩn nữa

3. Xich lô

Xich lô